Notice: The devs are no longer actively involved in the forum, so any bug reports regarding the Stylish extension or this website should be sent to them directly at contact@userstyles.org.
Changing your Avatar.
The only way to currently change a forum avatar is through Gravatar.com. The email address used for your Userstyles.org account must be one of the email addresses that is registered to your Gravatar account.

Passing data prom one thread to another

edited March 2018 in Style Development Coc Coc Browser

Nước mắt – 10 phần thì 9 đoạn đã khiến người người khôn vui, tuy nhiên nó lại mang nhiều điều bí ẩn, đặc biệt là khi xét theo khoa học tử vi, tướng số và tâm linh học.

Giấc mơ là một thế giới hư ảo, nhưng nó lại có thể phản ánh được đáng kể thực trạng, hình ảnh của cuộc sống ở đời thực. Những giấc mơ điềm báo, với vô số các loại chi tiết xuất hiện trong giấc mơ đều có thể để lại ấn tượng trong mỗi người sau khi tỉnh giấc. Có người sẽ lo lắng, muộn phiền, sợ hãi, lại có người nương vào giấc mơ mà cảm thấy vui vẻ, có động lực.

Mang sự bí ẩn, kết hợp với hiện tượng tâm lý mang dáng dấp đời thực, nước mắt cùng với giấc mơ tạo nên những chi tiết phong phú trong cùng một chiều không gian: Giấc mơ thấy nước mắt, thấy khóc.

Giấc mơ thấy khóc, thấy nước mắt khá phổ biến với nhiều người, đồng thời mang tới nhiều cảm xúc. Tuy nhiên, đầy đủ ý nghĩa của nó là gì? Nó có những con số liên quan nào có thể mang tới may mắn cho những người thích chơi xổ số, theo dõi kết quả xổ số và Soi cầu MB Rồng Bạch Kim hàng ngày? Mời các bạn theo dõi những chia sẻ ngay dưới đây:

Giấc mơ thấy khóc

+ Nếu như ở hiện thực, tâm trạng của bạn đang rơi vào thống khổ, buồn bã, bạn đi ngủ và nằm mơ thấy mình khóc, hoặc mơ thấy nước mắt, thì đó là một hiện tượng tâm – sinh lý bình thường, những cảm xúc này đời thực này rất dễ chi phối giấc mơ của bạn, không nên quá lo lắng.

+ Dưới góc độ tâm linh, khóc hay hình ảnh của giọt nước mắt trong giấc mơ ẩn chưa nhiều điều bí ẩn. Giấc mơ này khi đặt vào quan điểm của tâm linh đều được cho rằng đó là những dự báo tích cực hoặc tiêu cực liên quan đến sự nghiệp, hôn nhân, tình yêu, công danh, gia đình hay các mối quan hệ khác trong cuộc sống hiện tại của bạn. Và với cách giải thích này, giấc mơ thấy khóc, thấy nước mắt thực sự mang tới nhiều ý nghĩa mà chúng ta nên để tâm.

+ Nếu bạn nằm thấy bản thân đang rơi nước mắt hoặc đang khóc òa lên trước mặt người khác, đây là giấc mơ điềm báo cho thấy bạn sẽ gặp được chuyện vui, có thể là một cuộc hôn nhân viên mãn, đúng như ý nguyện.

Theo nghiên cứu của các nhà tâm linh học phương Tây, nó lại liên quan đến sự nghiệp, thương trường. Giấc mơ thấy mình khóc là dự báo đại cát đại lợi, giọt nước mắt tượng trưng cho những ly rượu mừng vì thương trường có lợi cho mình.

Xem thêm: https://ok.ru/soicaududoanXSMBwin2888

+ Nếu nữ giới đang yêu nằm ngủ mơ thấy nước mắt ướm đầy hai bên má, giấc mơ này có thể sẽ khiến nhiều bạn lo lắng. Yên tâm nhé, đây là điềm báo tích cực cho tình cảm của các nàng. Giấc mơ này thể hiện tình trạng yêu đương của các bạn nữ với người ấy của mình, hạnh phúc, nồng thắm và ngày càng thấu hiểu lẫn nhau.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang khóc và có người khác cùng khóc với bạn, đây là điềm báo tích cực, dự báo bạn sắp có tin vui được mọi người chúc mừng, san sẻ.

Giấc mơ thấy nước mắt mang nhiều ý nghĩa

+ Giấc mơ thấy mình nằm trên giường khóc đã khiến rất nhiều người rơi vào lo lắng, stress bởi nó chính là một giấc mơ điều báo gở, liên quan tới sự mất mát, tổn thương tinh thần. Tương tự, nếu bạn mơ thấy mình ngồi trên giường và khóc, bạn sắp phải nhận và đối mặt với hung tin.

+ Trong trường hợp bạn nằm mơ thấy mình “nuốt ngược nước mắt”, khóc thầm trong lòng, đây không phải là sự ám chỉ bạn phải nhẫn nhịn, chịu đựng điều gì đó ấm ức mà đổi ngược lại, đây là dự báo về việc bạn sắp có tài lộc.

+ Trong trường hợp bạn nằm mơ thấy một người nào đó khóc nhưng để lộ răng, bạn cần hết sức cẩn trọng vì đây là giấc mơ liên quan đến kiện tụng.

+ Trong mơ, nếu có người lạ vừa đi tiến về phía bạn, vừa khóc, đây là điềm báo không an lành. Nếu người trong mộng vừa khóc vừa than vãn với bạn, có nghĩa là bạn sắp phải đương đầu với thử thách khá khó khăn.

Dưới đây là những bộ số liên quan đến giấc mơ thấy khóc, thấy nước mắt, mời các bạn tham khảo nhé:

+ Nước mắt: 48, 51, 71

+ Người khác khóc: 87, 85, 75

+ Mình khóc: 87, 85

Xem thêm: https://ok.ru/soicaududoanxsmthomnay

Comments

• edited March 2018 Default Browser
    Are you sure you chose the right forum to ask this question? ;)
    Nonetheless I'll try to give a tip.
    You can use window.postMessage function with the first param specifying the destination and data you want to send. Something like this (javascript):
    // ... in the main thread  ...
    function wMsg(e){
     if(!(typeof e.data==='string' && e.data.substr(0,10)==='threadName')) return;
     e.stopPropagation();
     doSmth(e.data);
    }
    window.addEventListener("message", wMsg, false);

// ... in caller thread ...
    window.postMessage('threadName  “data” ', "*");

Sign In or Register to comment.